ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A53 5G

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-11-2022 08:10 AM)
129 ยอดวิว
peenubird
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
A53 5G เวลาชาร์จแบต ทำไมเครื่องร้อน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

อุปกรณ์และเครื่องชาร์จอาจมีความร้อนในระหว่างการชาร์จแบบไร้สายหรือชาร์จด่วนครับ แต่ไม่ส่งผลต่ออายุการใช้งานหรือประสิทธิภาพของอุปกรณ์ครับผม

peenubird
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณมากค่ะ
0 คำชม
KVYoung
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
เริ่มใช้งาน "ใหม่ๆ" เวลาชาร์จเครื่องจะร้อนมากสักนิด.. ครับ
พอใช้ผ่านไป (นาน) สักหน่อย.. ก็จะ "อุ่น" เป็นปกติเหมือนเครื่องทั่วๆไป.. ครับ
* ของผม.. ใช้งานเข้าเดือนที่ 6 แล้วครับ..
peenubird
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณมากนะคะ เพิ่งซื้อมาค่ะ พรุ่งนี้จะครบ 7 วัน มันร้อนมาก เลยต้องเอาไปชาร์จไว้ไกล ๆ กลัวค่ะ 😅