ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A31 จะได้อัพเดทAndroid 12 One ui 4.1 วันไหนครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-03-2022 05:51 AM)
436 ยอดวิว
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
เข้าวันที่ 3 แล้วนะครับยังไม่ได้อัพเดทเลย เข้าวันที่ 3 มิถุนายนแล้วนะครับยังไม่ได้

image

อัพเดทเลยไม่ได้อัพเดทแล้วช่วยบอกหน่อย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

กำหนดการการอัปเดตสามารถเปลี่ยนแปลงได้ในกรณีที่ตรวจพบปัญหาครับ หากซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนบนตัวเครื่องให้ทราบอีกครั้งครับ หรือสามารถตรวจสอบการอัปเดตได้ที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ - ดาวน์โหลดและติดตั้งครับ แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม