ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Sound Assistant

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-04-2024 06:02 AM)
72 ยอดวิว
林飞
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่สามารถโหลด แอพ Sound Assistant ได้ทำไงดีค่ะอยากใช่มากกกแต่ไช่ไม่ได้ค้นหาที่ galaxy store แล้วแต่ไม่ขึ้นให้ค่ะ บอกว่า เวอร์ชั่นนี้ไม่สามารถติดตั้งได้ให้ติดต่อกับเจ้าของระบบค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

กรณีที่ค้นหาแอปผ่าน Play Store หรือ Galaxy Store แล้วไม่พบกรณีนี้ตัวเครื่องไม่รองรับครับผม แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ

林飞
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณที่ชี้แจ้งค่ะ
0 คำชม
林飞
ตัวเลือก
Galaxy A
มีแอพอื่นแนะนำไหมค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

กรณีหากเป็นแอปจากส่วนอื่นที่เครื่องไม่รองรับ ตรงนี้แอดมินจะไม่สามารถแนะนำได้ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ