ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

กล้อง note 10 lite

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-12-2020 08:15 PM)
494 ยอดวิว
Sernz
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note

เวลาถ่ายภาพรู้สึกว่ากล้องจะปรับhdrออโต้ให้ทั้งกล้องหน้าและหลัง แต่ปิดโหมดhdrแล้วนะคะ จะต้องแก้ยังไง พอดีมันปรับจนสีเข้มกว่าสีจริงค่ะ ถ่ายงานไม่สวยเลย

page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy Note

ปิด Scene Optimize ด้วยครับ ไอคอนสีฟ้า ๆ ที่หมุน ๆ ตอนเปิดกล้องครับ

Sernz
ตัวเลือก
Galaxy Note
อ๋อ เห็นแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy Note
ครับผม ยังไงลองดูก่อนนะครับ ถ้าไม่พอใจลองใช้โหมดโปรน่าจะตรงความต้องการมากกว่าครับ
Sernz
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณค่ะ