ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Note10Plus

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-05-2021 12:41 AM)
233 ยอดวิว
Gapz900
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
Update ปากกาใช้ไม่ได้ ทั้ง  ด้ามใหม่และด้ามเก่า  
ต้องแก้ไข ยังไง โทรไปถามCell Center ไม่มีสมอง ตอบว่า ปากกาแบตเสื่อม ปากกาเสีย มีนจะพร้อมใจขนาดนั้น ทั้ง สองด้ามหรอครับ และ ใช้ได้มาตลอด จนกระทั้ง อัพเดทล่าสุด ใช้ไม่ได้เฉย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

ท่านสามารถแก้ไขเบื้องต้นโดยการรีเซ็ท S Pen ครับ เข้าการตั้งค่า - คุณสมบัติขั้นสูง - S Pen - ควบคุม S Pen โดยไม่แตะ - แตะสัญลักษณ์ 3 จุดด้านบนขวามือ เลือกรีเซ็ท S Pen เชื่อมต่อ S Pen ตามขั้นตอนที่แสดงบนหน้าจอครับ หลังจากนั้นรีสตาร์ทเครื่องทดลองใช้งานอีกครั้งครับผม หากท่านต้องการเชื่อมต่อ S Pen ด้ามใหม่ ให้เสียบ S Pen ใหม่เข้าที่ตัวเครื่องก่อน - ลากแถบด้านบนลงมา แตะ "ควบคุม S Pen โดยไม่แตะ" จากนั้นแตะอีกครั้งเพื่อเปิดใช้งาน - แตะเชื่อมต่อ S Penใหม่ครับผม

0 คำชม
KanWhangkaew
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Note
ลองลบในคุณสมบัติขั้นสูงครับ
0 คำชม
KanWhangkaew
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Note
ลบปากกาเดิมออกครับคอยเชื่อมต่อใหม่
0 คำชม