ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหาการใช้ S PEN Note FE

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-30-2021 10:34 AM)
831 ยอดวิว
lin248
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note

สอบถามปัญหา ใช้ s pen เขียนใน note FE แล้วมันเป็นเส้นต่อเนื่อง sensitive มาก เขียนไม่เป็นคำ ยกปากกาแล้วเส้นยังวาดต่อค่ะ แก้ไขอย่างไรได้บ้างคะs pen เขียนแล้วเส้นติดกันไปหมดค่ะs pen เขียนแล้วเส้นติดกันไปหมดค่ะ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

เบื้องต้นแนะนำรีเซ็ต S Pen ครับ โดยเข้า การตั้งค่า - คุณสมบัติขั้นสูง - S Pen - การควบคุมโดยไม่แตะ - กด 3 จุดมุมขวา - รีเซ็ต S Pen ครับ แล้วลองใช้งานใหม่อีกครั้งนะครับ

0 คำชม