ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

จอเบิร์น

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-20-2021 02:41 PM)
401 ยอดวิว
PrinceArrow
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
สาเหตุของจอเบิร์นเกิดจากอะไรหรอครับ ทำไมหลายเคสจอเบิร์นหลังจากหมดประกันครับ🙏🏻
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

เบื้องต้นแอดมินแนะนำ นำเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจเช็คโดยละเอียดครับ แล้วทางช่างจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบครับผม

0 คำชม
Thonthuch
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
จอเบิร์นเป็นปกติที่พบได้กับมือถือที่เป็นจอ oled นะครับ
สามารถป้องกันได้ด้วยการไม่เปิดความสว่างสูงสุดติดต่อกันเป็นเวลานาน ปรับให้เป็นอัตโนมัติไปเลยก็ดีครับ
PrinceArrow
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ขอบคุณมากๆครับ
0 คำชม
Pondja
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
ตอบดีกว่าแอดมินครับ อ่านละได้ความรู้ แอดมินจ้างมาเหมือนจ้างบอท 😅
0 คำชม