ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปิดเครื่อง เเล้วเปิดเครื่องใหม่ จะขึ้นให้ใส่เบอร์โทรศัพท๋ตลอด ลบออกยังงัยครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-22-2024 11:23 AM)
15 ยอดวิว
ninemoos23
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
สอบถาม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ninemoos23
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ส่งไปแล้วครับ
0 คำชม
Manz1998
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
แปลกแฮะ ขอทราบสาเหตุด้วยคับ จะได้เป็นวิทยาทาน
0 คำชม
ttoeytraveller
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy S
เคยเป็นเหมือนกันครับ ใส่เบอร์อยู่ 2-3 ที แล้วก็หายไป งงเหมือนกันครับ
0 คำชม
Ladapimon
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
แก้ไขได้ไหมคะ เพิ่งเป็นเมื่อเช้าเลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 ตั้งแต่เวลา 08.00 - 22.00 น. หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

Ladapimon
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy S
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม