ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เปิดไฟล์ใน Google drive ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-26-2024 03:10 PM)
83 ยอดวิว
Yenjeab
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
เลือกไฟล์ใน google drive แล้ว เลือกเปิดไฟล์ผ่าน microsoft 325 ที่มาในเครื่อง log in บัญชีตาม e-mail แล้ว ถึงขั้นกรอกรหัสความปลอดภัย หลังกรอกเสร็จโปรแกรมเด้งออก ค่ะ ต้องแก้ไขอย่างไร
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

ไม่ทราบว่าเป็นกับทุกไฟล์เลยหรือไม่ครับ

0 คำชม
Yenjeab
ตัวเลือก
Galaxy S
เป็นกับทุกไฟล์เลยค่ะ ต้องเลือกเปิดผ่านโปรแกรมอ่านอื่นๆในมือถือ เช่น โปรแกรมอ่าน pdf

ไฟล์เปิดผ่านคอมพิวเตอร์ได้ปกติ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

เบื้องต้นลองเช็คดูก่อนนะครับว่าตัวแอปอัปเดตเป็นเวอร์ชันล่าสุดแล้วหรือยังครับ

Yenjeab
ตัวเลือก
Galaxy S
สรุปอัปเดทแล้วยังไม่สามารถเข้าได้ด้วย mail เดิมนะคะ ต้องลงทะเบียนใหม่โดยเบอร์โทรแทนค่ะ 😔
0 คำชม
ttoeytraveller
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy S
ลองลบ microsoft 365 แล้วลงใหม่ เผื่อช่วยได้ครับ