ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Buletooth ของ samsung 22s ultra หาสัญญาหูฟังไม่เจอ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-07-2022 04:34 PM)
165 ยอดวิว
tunza555
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
ผมลองใช้บูลทูส ในการเชื่อมลำโพง อะไรแบบนั้นสามารถ ทำได้ครับยก เว้นหูฟังทุกประเภท ไม่สามารถ ค้นหาเจอเลยครับต้องไปกดปรับอะไรรึป่าวครับ ใครมีปัญหาแบบเดียวกันแล้วแก้ได้แล้วรบกวนหน่อยครับ

image

image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แนะนำให้ลองรีเซ็ตเครือข่ายดูก่อนนะครับ โดยไปที่การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ต - รีเซ็ตการตั้งค่าเครือข่าย - ตั้งค่าใหม่ จากนั้นให้รีสตาร์ทเครื่องแล้วลองใช้งานอีกครั้งนะครับ

tunza555
ตัวเลือก
Galaxy S
รีเซ็ต แล้วลองเปิดใหม่ ก้ยังหาไม่เจอครับงงมาก
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

ลองเช็คดูก่อนนะครับว่าตัวหูฟังมีการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์มือถือเครื่องอื่นไว้หรือไม่ หากมีให้ยกเลิกการเชื่อมต่อกับเครื่องเดิมก่อน แล้วลองเชื่อมต่อกับ S22 Ultra ใหม่อีกครั้งนะครับ

tunza555
ตัวเลือก
Galaxy S
มันเป็นหูฟังใหม่อะครับเพิ่ง มาใช้กับเครื่อง s22 เลยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินเเนะนำติดต่อกับร้านที่ลูกค้าซื้อหูฟังลองดูก่อนนะครับว่าหูฟังรองรับกับมือถือรุ่นที่ลูกค้าใช้งานหรือไม่ครับ

0 คำชม