ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

S21 Ultra 5G อัพเดต One ui 6.1 แล้วจอเป็นเส้นจะแก้ปัญหาอย่างไร

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-03-2024 04:20 AM)
174 ยอดวิว
NissaideeBoonmee
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
เครื่อง s21 ultra 5g อัพเดต เมื่อ เดือนพฤษภาคม 67 ผ่านมา 1 เดือนกว่า 30 มิถุนายน 67 เกิดอาการจอขึ้นเป็นเส้น ถ้าเปลี่ยนจอราคาก็ถือว่าสูง 7 พันกว่า โทรถามช่างที่ศูนย์ก็บอกว่าไปโดนความชื้นอะไรมารึเปล่า เครื่องไม่เคยเอาไปแช่น้ำเลย หลังจากเพิ่งเปลี่ยนแบตตอรี่มา เมื่อต้นเดือนมิถุนายน 67 ไม่รู้จะมีอัพเดตตัวไหนมาช่วยแก้เรื่องนี้ได้ไหม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินแนะนำหากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง ต้องรบกวนให้ทางช่างตรวจสอบตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
AoyPiyarat
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy S
พึ่งเป็นคะ 2 เส้นแล้ว S21 5G คะ
0 คำชม
Jee111
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
s21 Ultra 5g วางไว้แล้วเป็นส้นเขียวเช่นกัน
0 คำชม