ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

หัวอะแดปเตอร์ galaxy watch 6 classic 43mm

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-12-2024 01:21 PM)
385 ยอดวิว
Mamnut
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
●galaxy watch 6 classic สายชาร์จที่แถมมา คือ หัว type C

● หัวอะแดปเตอร์/หัวชาร์จ ควรใช้กำลังไฟกี่วัตต์??? ถึงจะเหมาะสม และ ถนอมนาฬิกา

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินขอรับเรื่องตรวจสอบให้ก่อนนะครับผม

Mamnut
ตัวเลือก
Galaxy S
ขอบคุณค่ะ
😅 รอคำตอบแอดมินค่ะ
0 คำชม
ttoeytraveller
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy S
รอด้วยคนครับ
Mamnut
ตัวเลือก
Galaxy S
😒รอแอดมินตรวจสอบ และมา ตอบ 1 เดือน แล้วค่ะ ได้คำตอบมั้ยค่ะ???

️ หัวอะแดปเตอร์/หัวชาร์จ นาฬิกา ควรใช้กำลังไฟกี่วัตต์??? ถึงจะเหมาะสม และ ถนอมนาฬิกา
0 คำชม