ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Filp 3 5g หน้าจอเป็นเส้นคาดเขียว ยังไม่หมดประกัน เคลมได้ไหม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-30-2022 10:36 AM)
171 ยอดวิว
belleeeeee
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
หน้าจอเป็นเส้นคาดเขียว ยังไม่หมดประกัน เคลมได้ไหม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
CoOlKaVe
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Z
คิดว่าเคลมได้ครับถ้าไม่ได้เกิดจากการที่เราทำตก ติดต่อศูนย์เลยครับ ต้องให้ศูนย์เช็คครับ
0 คำชม
belleeeeee
ตัวเลือก
Galaxy Z
ขอบคุณมากๆค่ะ
0 คำชม
belleeeeee
ตัวเลือก
Galaxy Z
มาอัปเดตค่ะ สรุปไม่รับประกันเพราะมีรอยถลอก ถึงแม้จะถลอกแค่ 1 มิล เรามี ปก อุบัติเหตุเคลมได้แต่ต้องจ่ายส่วนต่าง 4490฿ ค่ะ ใช้บัตรจ่ายไม่ได้ต้องเงินสดเท่านั้น คาดว่าคงจะไปใช้ยี่ห้ออื่นดีกว่าค่ะ