ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy Z Flip 4 กล้องสั่น

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-04-2024 08:23 AM)
105 ยอดวิว
MANAKAMP
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Z
มีท่านไหนที่อัพเดท มีท่านไหนที่อัพเดทซอฟแวร์ Samsung Galaxy z flip 4 ตัวล่าสุด แล้วกล้องสั่นบ้าง คือตอนถ่ายวีดีโอรู้สึกว่ากล้องสั่นการทำงายของก้นไม่ดีเหมือนเดิม บางครั้งถ่ายภาพหรือสแกนคิวอาร์โค้ดกล้องสั่นแบบสั่นตกใจนึกว่สกล้องพัง อัดวีดีก็เหมือนกล้องไม่มีกันสั่งซะอย่างงั้น
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Z

แอดมินขอแนะนำลูกค้ารีเซ็ตตัวกล้องถ่ายรูปแล้วใช้งานอีกครั้งครับ
วิธีรีเซ็ตกล้องถ่ายรูป
1.เปิดแอพกล้องถ่ายรูปขึ้นมา 2.แตะไปที่รูปฟันเฟืองแล้วเลือกตั้งค่าใหม่ครับ

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Z

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทให้บริการตั้งแต่เวลา 08.00 - 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม