ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Candyyy

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-12-2024 07:54 PM)
283 ยอดวิว
Candyyy
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Gaming Hub
ผมใชัโทรศัพท์รุ่น samsung a05s ตอนแรกที่ยังไม่ได้อัพ one ui ภาพ rov ก็สวย แต่หลังจากที่ผมอัพ one ui 6 แล้วภาพ rov ก็ไม่สวย ผมลองปรับพวกกราฟฟิกสุดแล้วแต่ก็ไม่สวยเหมือนเดิม ขอวิธีแก้หน่อยครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Gaming Hub

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

0 คำชม
dooogooo
Active Level 1
ตัวเลือก
Gaming Hub
ส่งเรื่องเข้าไปแล้วนานไหมคะกว่าทางเจ้าหน้าที่เทคนิคจะแก้ไขปัญหา
เป็นมาซักพักแล้วนะคะตั่งแต่อัพเดตมา
0 คำชม
ตัวเลือก
Gaming Hub

อย่างไรแล้ว รบกวนรอทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไข เพิ่มเติมนะครับ

0 คำชม
dooogooo
ตัวเลือก
Gaming Hub
อันนี้เหมือนตอบส่งๆนะคะรอเป็นเดือนแล้วยังไม่มีการดำเนินการแก้ไขเลยค่ะ
0 คำชม
dooogooo
ตัวเลือก
Gaming Hub
ใช่ค่ะเป็นเหมือนกันเลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Gaming Hub

อย่างไรแล้ว รบกวนรอทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไข เพิ่มเติมนะครับ

0 คำชม
endjubjub
Active Level 3
ตัวเลือก
Gaming Hub
เวลาลากสกิลมันหน่วงๆอืดๆไม่เหมือนแต่ก่อนด้วยไหมครับ แบบตามนิ้วเราไม่ทันมันรู้สึกว่าเราลากไปแล้ววงสกิลตามนิ้วช้ากว่าปกติอ่ะครับ
0 คำชม
porzaindy007
Active Level 7
ตัวเลือก
Gaming Hub
บัคซอฟแวร์ทำให้ภาพไม่สวย
0 คำชม
Candyyy
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Gaming Hub
แก้ยังไงครับ