ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

งง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-12-2021 12:05 PM)
207 ยอดวิว
kimjung
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
อยากทราบว่า เคสหูฟังกับมือถือ เราจะดึงธีมที่มากับอุปกรณ์พวกนี้ ไปตั้งค่ายังไงครับ  คือหาไม่เจอจริงๆๆ ช่วยหน่อยครับ คือที่แรกเขาให้โหลดตัวธีม แล้วผมก็เปลี่ยนเป็นธีมเดิม ถ้าอยากสลับธีมที่มาพร้อมกับชุดเคสควรไปตั้งค่ายังไง?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

หากเป็นอุปกรณ์เสริมของSamsung แอดมินแนะนำติดต่อ Samsung Online 
จากสถาณการณ์การแพร่ระบาดไวรัส Covid-19 บริษัทฯ มีความห่วงใยในสุขภาพของพนักงานและลูกค้าอย่างสูงสุด จึงมีความจำเป็นที่ต้องปรับเวลาการให้บริการ ศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ เบอร์ 1282 (สามารถติดต่อได้ทุกวัน ในเวลา 08.00-20.00 น.) หรือสามารถติดต่อช่องทาง Live Chat http://livechat.support.samsung.com/Customer_new/TH (สำหรับ Live Chat สามารถติดต่อได้ตลอด 24 ชั่วโมง) เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิคจะตรวจสอบและให้คำแนะนำเพิ่มเติมครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม
kimjung
ตัวเลือก
Others
ติดต่อแล้วครับ ให้รีเซ็ตการตั้งค่าแต่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย ผมเลยล้างข้อมูลแอพ samsung galaxy frieds ครับ ถึงได้ขอบคุณครับ
0 คำชม
nowe
ตัวเลือก
Others
ควย
0 คำชม
แขกคนสวย
Active Level 5
ตัวเลือก
Others
myaccount.google.com
0 คำชม
แขกคนสวย
Active Level 5
ตัวเลือก
Others
myaccount.google.com
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

สวัสดีครับ สมาร์ทโฟนของท่านมีอาการอย่างไรครับ สามารถแจ้งปัญหาที่พบให้แอดมินดูแลได้เลยครับผม

0 คำชม