ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ฉันไม่พบแถบความสว่างอัตโนมัติและแถบปรับความสว่างด้วยตนเองในการตั้งค่า AOD

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-17-2024 10:08 PM)
49 ยอดวิว
ตัวเลือก
Others

เพื่อประสบการณ์การใช้งาน AOD ที่ดีขึ้น (Always On Display) ตัวเลือก AOD บางส่วนจะมีการเปลี่ยนแปลง สวิตช์ความสว่างอัตโนมัติและแถบปรับความสว่างตามตัวเลือกแบบแมนนวลจะถูกลบออก และความสว่างจะถูกปรับโดยอัตโนมัติ ระดับความสว่างจะได้รับการปรับให้เหมาะสมและปรับปรุงเพื่อให้มองเห็นหน้าจอชัดเจนขึ้นโดยอัตโนมัติ และการแสดง AOD จะมีตัวตัวเลือก 'อัตโนมัติ’ เพิ่มเข้ามา
สำหรับแอป AOD และ Good Lock – LockStar จะมีการอัปเดตเพื่อให้มีตัวเลือกความสว่างอัตโนมัติและตัวเลือกที่ปรับได้ด้วยตนเอง
(ยกเว้นรุ่น S24 series - มีระดับความสว่างต่างๆ อยู่แล้ว)

W16 - FAQ1.png

page.ForumTopicPage.replies-count.text
NoName1324
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
ช่วยอัปเดตSamsung A12 ให้เป็น One Ui หน่อยครับ และก็ Samsung A14 ครับ จะอัปเดตเป็น one ui ได้ไหมครับ อยากได้แอป Good lock และ Sound assistanceครับ ช่วยอัปเดตที่ นะครับ สองรุ่นเลยนะครับ ขอบคุณครับ❤
Pink0849
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
สวัสดีค้า
0804361965
Beginner Level 1
ตัวเลือก
Others
https://r1.community.samsung.com/t5/others/ฉันไม่พบแถบความสว่างอัตโนมัติและแถบปรับความสว่างด้วยตนเองในการตั/td-p/26522698?src=ShareByUserCM
kunt112560
Active Level 2
ตัวเลือก
Others
0 คำชม