ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ซื้อฟอนท์

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-10-2022 10:47 PM)
153 ยอดวิว
กบเหลา
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
อยากซื้อฟอนท์ใหม่ค่ะ ทำไมเลือกชำระของ shopee payกับทรูวอลเล็ต ไม่ได้ค่ะ ทำไมแต่ก่อนเลือกได้ค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

ปัจจุบันวิธีการชำระเงินจะมีให้เลือกชำระด้วยบัตรเครดิตหรือ PayPal ครับ แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

กบเหลา
ตัวเลือก
Others
ถาวรเลยใช่ไหมค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

ต้องขออภัยด้วยครับ ตอนนี้ยังไม่มีแจ้งเพิ่มเติมสำหรบการชำระเงินในรูปแบบอื่นเข้ามาครับ อย่างไรสามารถเข้าไปตรวจสอบได้เรื่อยๆ ถ้ามีการชำระเงินในแบบอื่นจะมีขึ้นมาให้เลือกเพิ่มเติมครับ

0 คำชม
กบเหลา
ตัวเลือก
Others
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม