ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

มีป๊อปอัพแจ้ง”เกิดข้อผิดพลาด”และใช้งานไม่ได้เมื่อพยายามเข้าสู่ระบบบัญชี Samsung ของฉัน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-07-2024 11:25 AM)
13093 ยอดวิว
ตัวเลือก
Others

เราได้รับการยืนยันแล้วว่าแอป AdGuard จัดประเภทเซิร์ฟเวอร์บัญชี Samsung เป็นไซต์ที่เกี่ยวข้องกับการโฆษณาและบล็อกไว้

คุณสามารถลองวิธีแก้ปัญหาชั่วคราวต่อไปนี้ เพื่อแก้ไขเหตุการณ์นี้ได้

* วิธีแก้ปัญหาชั่วคราว

1. ปิดแอป AdGuard แล้วลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง หรือลบแอป AdGuard แล้วลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง
  2. การตั้งค่า > การเชื่อมต่อ > การตั้งค่าการเชื่อมต่อเพิ่มเติม > DNS ส่วนบุคคล > ตั้งค่าเป็นตัวเลือก 'อัตโนมัติ (แนะนำ)'

W06 - FAQ1.png
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

แอดมินขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ อัปเดตซอฟต์แวร์ผ่านการตั้งค่าไม่ได้มีการแจ้งเตือนบนหน้าจอว่าอย่างไรครับผม

0 คำชม
ออย123
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Others
สอบถามคะหน้าจอขึ้นเป็นขีดสีเขียวต้องถามอย่างไรถึงจะหายคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แนะนำให้กดเทสจอครับ รบกวนกด *#0*# ในการโทรแต่ไม่ต้องกดโทรออก เครื่องจะเข้าหน้าเทสเครื่องให้ แล้วกด ไปที่ red green blue ว่ามีอาการเดียวกันหรือไม่ครับ

ออย123
ตัวเลือก
Others
มีอาการเดียวกันคะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

หากในหน้าทดสอบพบอาการเดิม ต้องรบกวนให้ทางช่างตรวจสอบตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
Annatongkhum
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
อีเมลของฉันเชือมต่อกับเครื่องเก่nาอยากยกเลิกทำไง
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

กรณีที่ต้องการลบบัญชี Samsung Account ออกจากอุปกรณ์อื่น เข้าที่เว็บไซต์ account.samsung.com กดเข้าสู่ระบบ - ล็อกอินอีเมลและรหัสผ่าน Samsung Account - ไปที่หัวข้อ "อุปกรณ์" - ตรวจสอบที่หัวข้อ "การเข้าสู่ระบบล่าสุด" จะพบอุปกรณ์ที่ลงชื่อเข้าใช้ด้วยบัญชีเดียวกัน สามารถเลือกลงชื่อออกได้เลยครับผม

0 คำชม
Supisara
ตัวเลือก
Others
มือดันไปกดคำว่าลืมเครือข่าย
จำรหัสไม่ได้จะหาเจอได้ไงค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แอดมินขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ ท่านต้องการสอบถามข้อมูลเกี่ยวกับรหัสผ่านใดครับผม

0 คำชม
tewalit092363
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Others
กดหน้าจออยุ่ดีๆหน้าจอก้ค้างซะงั้นเเตะตัวไหนก้ไม่ไปเลยเหมือนหน้าจอไม่สัมผัสเลยครับเป้นมาพักนึงเเลวคับ
0 คำชม