ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy watch5อยู่ๆชาร์จไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-30-2024 12:35 AM)
61 ยอดวิว
bx_ank
Active Level 1
ตัวเลือก
Others
พึ่งหมดรับประกัน1ปีไปไม่นานถึงเดือนมาวันนี้ชาร์จไม่เข้าชาร์จค้างที่16%และลดลงเรื่อยๆ+ร้อนจัดมันเป็นอะไรครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

แนะนำส่งเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจเช็คอาการเพื่อความถูกต้องและชัดเจนครับ โดยสามารถค้นหาศูนย์บริการใกล้บ้านได้ที่ https://www.samsung.com/th/support/service-center/ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

0 คำชม
bx_ank
ตัวเลือก
Others
คือมันน่าเกลียดตรงที่มาพังตอนรับประกันหมดไม่กี่วันอะครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกอีกครั้งครับ

0 คำชม
porzaindy007
Active Level 6
ตัวเลือก
Others
ไปที่ร้านมือถือแล้วเปลี่ยนตูดชาร์จใหม่ครับ
0 คำชม
porzaindy007
Active Level 6
ตัวเลือก
Others
แต่เบียงต้นรองทำความสะอาดรู้ชาร์จก่อน ถ้าทำความสะอาดแล้วชาร์จไม่เข้าเหมือนเดิม ลองเปลี่ยนอุปกรณ์สายชาร์จใหม่ดู ถ้ายังเหมือนเดิมคือตูดชาร์จเสีย เปลี่ยนใหม่รับรองใช้งานได้ยาวนานขึ้นแน่นอนครับ
0 คำชม
bx_ank
ตัวเลือก
Others
มันเป็นไวเลสอะครับ
0 คำชม