ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Iphone14 pro max ดีกว่า 5gไม่หลุดซัมซุง5g หลุดบ่อยมากๆๆๆ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-12-2023 02:08 AM)
207 ยอดวิว
drew211
Active Level 3
ตัวเลือก
Others
Iphone14 pro max ดีกว่า 5gไม่หลุดซัมซุง5g หลุดบ่อยมากๆๆๆไปผ่อนซัมซุง23อังตร้าที้ช้อปสุดท้ายช้อปซัมซุงแนะแนะไอโฟนซะงั้นบอกว่าพี่แนะไอโฟนดีกว่า สุดท้าย ได้ไอโฟน และก็ซื้อa53 5g แทน เพร่ะช้อปไม่แนะนำs23 แต่บอกแนะไอโฟน เลยจัด14pro max ผ่อนผ่านทรูมันนี่ ส่วนa53 5g ผ่อนกับ ซัมซุง ช้อปซัมซุงใช้ไอโฟนกันแทปทุกคน ios เขาดีอย่างนี้นี่เอง ดารา ยังใช้ไอโฟน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Others

หากซื้อเครื่องยังไม่เกิน 7 วัน แล้วพบปัญหาการใช้งาน แนะนำติดต่อร้านที่ซื้อพร้อมใบเสร็จการซื้อก่อนครับ และอาการดังกล่าว แอดมินขออนุญาตแนะนำเบื้องต้นเข้าที่การตั้งค่า>การจัดการทั่วไป>รีเซ็ต>เลือกรีเซ็ตเครือข่าย และปิด-เปิดเครื่องใหม่ครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

drew211
ตัวเลือก
Others
ทำแล้วจร้าๆๆๆๆๆๅเหมือนเดิม ใช้มาเดือนนึงแบ้วน่ะๆๆๆๆๆ ใช้คู่กับไอโฟน14promax จร้าๆๆๆๆ
ตัวเลือก
Others

แนะนำส่งเครื่องเข้าศูนย์บริการเพื่อให้ช่างตรวจเช็คอาการเพื่อความถูกต้องและชัดเจนครับ โดยสามารถค้นหาศูนย์บริการใกล้บ้านได้ที่ https://www.samsung.com/th/support/service-center/ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

drew211
ตัวเลือก
Others
ไม่มีเวลาค่ะ ไม่อยากให้ค่า อย่าไปเครียดเลยค่ ะ เราใช้ยังไม่เครียดเลย เพราะถือไอโฟน มากกว่าซัมซุง
0 คำชม
ตัวเลือก
Others

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

drew211
ตัวเลือก
Others
คับ
0 คำชม
drew211
ตัวเลือก
Others
ใช้ซัมซุงเป็นอะไรไม่รู้สัญญาน5g หลุดบ่อยมากๆๆๆแก้ไขซอฟแวร์ยังไงกันคับแก้ให้มันตรงจุดหน่อย แก้เหมือนios สิครับน่ะ และรู้ไหมครับว่าในรอบ5ปีที่ผ่านมานั้นAndroid OS เปลี่ยนไปใช้ iPhone สูงที่สุดในรอบ 5 ปี เพราะอย่างนี้ไงครับ ไอโฟนถึงขายดีมากๆๆๆๆๆๆๆทั้วโลก เราเอกใช้ซัมซุงรองรับ5g และ ใช้ไอโฟน14promax ไปด้วยขอบอกคับไอโฟนดีที่สุดเรื่องระบบต่างๆๆเวลาios แก้ปัญหาเขาแก้ตรงจุดและแก้ไขหลายๆๆอย่าง ซัมซุงควรแก้ให้ตรงจุดน่ะถ้าอยากมีลูกค้าไอโซ ดาราต่างประเทศยังใช้ไอโฟนกันทั้งนั้น คิดน่ะคับคิด แก้ปัญหาต้องให้สมองเหมือน ไอโฟนน่ะครับ
0 คำชม
drew211
ตัวเลือก
Others
ใช้ซัมซุงเป็นอะไรไม่รู้สัญญาน5g หลุดบ่อยมากๆๆๆแก้ไขซอฟแวร์ยังไงกันคับแก้ให้มันตรงจุดหน่อย แก้เหมือนios สิครับน่ะ และรู้ไหมครับว่าในรอบ5ปีที่ผ่านมานั้นAndroid OS เปลี่ยนไปใช้ iPhone สูงที่สุดในรอบ 5 ปี เพราะอย่างนี้ไงครับ ไอโฟนถึงขายดีมากๆๆๆๆๆๆๆทั้วโลก เราเอกใช้ซัมซุงรองรับ5g และ ใช้ไอโฟน14promax ไปด้วยขอบอกคับไอโฟนดีที่สุดเรื่องระบบต่างๆๆเวลาios แก้ปัญหาเขาแก้ตรงจุดและแก้ไขหลายๆๆอย่าง ซัมซุงควรแก้ให้ตรงจุดน่ะถ้าอยากมีลูกค้าไอโซ ดาราต่างประเทศยังใช้ไอโฟนกันทั้งนั้น คิดน่ะคับคิด แก้ปัญหาต้องให้สมองเหมือน ไอโฟนน่ะครับ
0 คำชม