ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ช่วยด้วยค่ะ ไลน์เข้าไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-06-2023 01:06 PM)
41 ยอดวิว
aomwari
Active Level 2
ตัวเลือก
Samsung Online Store
หนูจะร้องแล้ว โทรศัพท์มีปัญหาหนูเลยเอาโทรศัพท์ไปล้างที่ศูนย์ แต่เกิดปัญหาตรงที่หนูไม่ได้ล็อคอินไลน์เครื่องอื่นไว้ทำให้เข้าไลน์เดิมไม่ได้หนูจะทำยังไงดี มันสำคัญมากกกกกก

page.ForumTopicPage.replies-count.text
KVYoung
Active Level 7
ตัวเลือก
รอบนี้.. ผูก e-mail ไว้ด้วย.. นะครับ
เผื่อ.. "เปลี่ยน" เครื่องโทรศัพท์.. หรือ "ลบ" แอ็พ Line แล้วติดตั้งใหม่..
จะได้.. สะดวก ครับ..
aomwari
Active Level 2
ตัวเลือก
ดันไปสมัครใหม่แล้ว😭😭มันเลยยิ่งเข้าอันเก่าไม่ได้เลย55555555
kl25a27g
Active Level 1
ตัวเลือก
ขอโทษทุกคนด้วยคับ
0 คำชม