ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ช่วยด้วยค่ะ ไลน์เข้าไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-05-2023 02:26 PM)
294 ยอดวิว
aomwari
Active Level 2
ตัวเลือก
Samsung Online Store
หนูจะร้องแล้ว โทรศัพท์มีปัญหาหนูเลยเอาโทรศัพท์ไปล้างที่ศูนย์ แต่เกิดปัญหาตรงที่หนูไม่ได้ล็อคอินไลน์เครื่องอื่นไว้ทำให้เข้าไลน์เดิมไม่ได้หนูจะทำยังไงดี มันสำคัญมากกกกกก

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Cnbit
Active Level 3
ตัวเลือก
ได้ผูกอีเมลล์ไหม หากผูก แต่ไม่ได้สำรองไว้ก็ลำบากครับ
aomwari
ตัวเลือก
ผูกเฟสไว้ค่ะ
0 คำชม
Cnbit
Active Level 3
ตัวเลือก
ก่อนหน้าจะส่งซ่อม ได้สำรองไว้ไหม หากได้สำรองไว้ เราจะสามารถนำกลับมาได้แค่ตอนที่เราสำรองไว้ล่าสุด
aomwari
ตัวเลือก
เปล่าเลยค่ะ เพราะยุ่งงเลยไม่ทันได้คิดว่าจะมีปัญหา
0 คำชม
ตัวเลือก

แนะนำให้เข้าแอป Line แล้วเลือกที่ "ดำเนินการต่อด้วย Facebook" > "เข้าสู่ระบบด้วย Facebook" ดูก่อนนะครับ

aomwari
ตัวเลือก
ลองแล้วค่ะ แต่มันขึ้นว่าให้โอนจากเครื่องเดิมมาเครื่องใหม่
0 คำชม
ตัวเลือก

หน้าจอขึ้นแบบใด รบกวนจับภาพหน้าจอมาให้แอดมินเพิ่มเติมหน่อยครับ และมีใส่อีเมลไว้บ้างหรือไม่ครับ

KVYoung
Active Level 7
ตัวเลือก
ใช้.. "ซิม".. เบอร์ที่สมัคร Line ใส่ในเครื่องที่จะใช้งาน โหลดแอ๊พ Line เข้าใช้งาน โดย.. เลือก "สมัครใช้งานใหม่" โดยใช้เบอร์เดิม ใส่รหัสใหม่..
ลองดูก่อน.. ครับ
aomwari
ตัวเลือก
ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะ ที่ช่วยเหลือ ตอนนี้หนูทำใจกับไลน์ใหม่ได้แล้วค่ะ 😀😀😀😀