ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

(ไม่รู้คำถามยากไปไหม) Tab S7 & Note 20 ใช้ microsoft Edge แล้วแสดงค่าไม่เหใอนกัน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-28-2023 02:34 AM)
74 ยอดวิว
Charn_JR
Active Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร เดี๋ยวลงรูปให้ดูนะครับ ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับหารตั้งค่าเครื่อง ? ตั้งค่าแอป ? หรือยังไง

image

จะสังเกตุ Tab ไม่มีเมนูบาร์ด้านล่าง
ส่วน Note มีปกติ

ถ้าแอดมินหรือท่านไดพอทราบรบกวนแนะนำหน่อยครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Tablets

รูปแบบการใช้งานแอปบน Tablet และ Smartphone จะมีความแตกต่างกันครับผม