ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

กิจกรรมชุมชน

ตัวกรองการค้นหา
ตัวกรองการค้นหา:
โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

แอป GoodLock ใช้ใน ซัมซุง A24 ไม่ได้หรอคะ ค้นหาในกาแล็คซี่สโตร์แล้วไม่เจอ? ดูโพสต์

Moderator    

หากลูกค้าค้นหาแอปฯใน Galaxy Store แล้วไม่เจอ แสดงว่า มือถือไม่รองรับกับแอพพลิเคชั่น ที่ใช้งานครับ ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy Z

ตอนแรก ใช่น็ตตัวเองอัพเดต UI:6.0 เเล้วได้ครึ่งหนึ่งเเล้ว ผมได้ไปที่เขตไม่มีสารยาน เเละอัพเดตยังไม่เสร็จ เเละพอมาอัพต่อจนเสร็จด้วยเน็ตของเพื่อน... ดูโพสต์

Moderator    

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ เพื่อกลับไปใช้การตั้งค่าเดิมของตัวเครื่อง วิธีการให้เข้... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy A

A35 5G นาฬิกาปลุกไม่ดัง เป็นบางครั้ง แล้วขึ้นแจ้งเตือน เล่นไม่ได้ขณะโทร แต่โทรศัพท์ไม่ได้โทรครับ ต้องรีเครื่องใหม่ถึงดัง เป็นหลายครั้งแล้วครับ... ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Events

อยากเสนอวันพระในระบบปฏิทิน นอกเหนือจากวันสำคัญของไทยครับ ดูโพสต์

Moderator    

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy Gift

ค้างเปิดใช้งานไม่ได้ตลอด ดูโพสต์

Moderator    

เบื้องต้นแนะนำไปที่เมนูการตั้งค่า - แอป - สามจุดบนขวา - รีเซ็ทแอปที่ตั้งค่าไว้ จากนั้นปิด-เปิดเครื่อ... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Tablets

หน้าจอแสดงผลมีเส้นขึ้นบาง ผมใช้ Tab A9+ อันนี้ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไร ดูโพสต์

Moderator    

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติด... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

S21fe Lineโทรเข้า. มีเสียงแต่ไม่สั่นแจ้งค่ะ ดูโพสต์

Moderator    

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพัน... ดูโพสต์

โพสต์โดย      ใน  Galaxy S

💕ฟังก์ชันใน Galaxy S24 Ultra ที่โดนใจที่สุด คือ Photo Assist 📸... ดูโพสต์

สายติ่งอย่างเรา ฟังก์ชันที่ชอบที่สุดคือ super steady video เวลาไปตามศิลปินคนโปรดตามงานอีเว้น ไปดูคอน... ดูโพสต์