ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขออนุญาตสอบถามเรื่อง eSIM กับ A54 ครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-06-2023 04:56 PM)
2063 ยอดวิว
KapaoTH
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ทราบว่ารองรับหรือเปล่าครับ เหมือนเห็นในเว็บตปท.บางอันบอกว่า A54 รองระลการใช้งาน eSIM ครับ
พอดีว่า sim2 slot กับ MicroSD card slot เป็นอันเดียวกันต้องเลือกอันใดอันหนึ่ง ซึ่งผมต้องใช้ทั้งาองซิม และมีข้อมูลใน MicroSD ด้วย จึงอยากรบกวนสอบถามเรื่องการรองรับ eSIM ของ SS Galaxy A54 ในไทยอ่าครับ หรือต้องรอ Samsung อัพเดตความเคลื่อนไหวก่อน 

ขอบคุณมาก ๆ ครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ช่องใส่Sim Nano Sim : SIM 1 + Hybrid (SIM or MicroSD) ครับผม

0 คำชม
KapaoTH
ตัวเลือก
Galaxy A
เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งใช่ไหมครับ
0 คำชม
KapaoTH
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมมี 2 ซิม microSD 1 อันครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ต้องเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งครับผม

0 คำชม
KapaoTH
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินยินดีให้บริการครับ

ssa54
Beginner Level 2