ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ซัมซังกาก

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-27-2024 12:14 AM)
87 ยอดวิว
djdkfk
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ซัมซุงA345Gกากเกิ้นค้างบ่อยเกิ้นรำคาญมาก
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขออนุญาตแนะนำให้ตรวจสอบอัพเดตซอฟต์แวร์และอัพเดตแอปล่าสุดเสมอ หากไม่มีอัพเดตใหม่ ให้เข้าที่การตั้งค่า>การจัดการทั่วไป>รีเซ็ต>เลือกรีเซ็ตการตั้งค่าทั้งหมด (ขั้นตอนนี้การตั้งค่าทั้งหมดจะรีเซ็ตเป็นค่าพื้นฐานและเครื่องจะรีสตาร์จ ไม่มีข้อมูลหาย )ครับ จากนั้นลองใช้งานตามปกติครับผม

0 คำชม
SumSunga50s
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
มันเอาแต่รุ่นแพงๆแบรน์กังๆเหี้##เห็นแก่เงิน
0 คำชม
porzaindy007
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองรีเซ็ตการตั้งค่าใหม่ดูครับ ถ้าไม่หายแนะนำให้เข้าศูนย์ถึงจะแก้ได้
0 คำชม