ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A05s

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-23-2024 03:59 PM)
120 ยอดวิว
G4xTy
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ใครเป็นเหมือนผมมั่ง a05sร้อนง่ายมากหลังอัพone ui 6.0 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Napatmek
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ของผมไม่เป็นนะครับ เบื้องต้น hard reset ดูก่อนครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ให้ลองปิดแอปที่ไม่ใช้งานดูก่อนนะครับว่าดีขึ้นหรือไม่ โดยการกดปุ่มซ้ายล่างแล้วปิดแอปครับ เพราะบางทีอาจจะมีการเปิดแอปค้างไว้ แล้วแอปยังรันอยู่เลยทำให้เครื่องร้อนได้นะครับ

0 คำชม
SumSunga50s
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
ปัญหาเยอะมากรุ่นนี้จริงน่าเบื่อสุด
0 คำชม
G4xTy
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมว่าไม่เยอะนะครับ มีแค่ ปรับ60fpsในอาวีไม่ได้ กับ กล้องกระตุก เรื่องความร้อนอาจจะเป็นเพราะเเอพทำงานเบื้องหลัง
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ เพื่อกลับไปใช้การตั้งค่าเดิมของตัวเครื่อง วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

0 คำชม
porzaindy007
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองปิดแอปที่ไม่ได้ใช้งานดูครับ 3ขีดล่าง ซ้ายจากนั้นกดคำว่าปิดทั้งหมดแล้วเข้าใหม่แค่แอปเดียวจะช่วยให้ความร้อนของตัวเครื่องลดลง
0 คำชม