ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

วี

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-03-2024 11:45 PM)
47 ยอดวิว
alawee5436
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
แอพ messenger ไม่แจ้งเตือนเลย(เป็นเฉพาะแชทส่วนตัว) แต่เวลาแชทกลุ่มแจ้งเตือนปกติ โทรหาก็ปกติ อยากทราบว่า ของใครเป็นบ้าง ของผมเป็นตั้งแต่เฟส ล่ม คราวนั้น ลำบากมากเพื่อนทักมาไม่มีข้อความเด้ง เปิดแจ้งเตือนหมด(ทุกอย่าง)ทั้งในแอพและการเเจ้งเตือนในตัวเครื่อง ใครมีวิธีแก้ แนะนำหน่อย รึว่าเป็นที่ซอฟแวร์ในตัวเครื่อง หรือ เป็นที่ตัวแอพครีบ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

หากพบปัญหาเฉพาะบางแอป แอดมินรบกวนตรวจสอบอัปเดตแอปให้เป็นเวอร์ชันล่าสุดก่อนครับ หากเป็นเวอร์ชันล่าสุดอยู่แล้ว ให้ดำเนินการถอนการติดตั้งและติดตั้งใหม่ จากนั้นล็อกอินแล้วทดลองใช้งานใหม่อีกครั้งครับผม

0 คำชม