ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

แอปดูวีดีโอของ samsung

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-27-2021 01:22 AM)
517 ยอดวิว
errorman_x
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy S
มีใครพอจะทราบไหมครับว่า app เล่นวีดีโอของ samsung เราจะปิดฟังชันเล่นต่อจากที่เดิมยังไงครับ หรือว่ามันปิดไม่ได้แล้วต้องรออัพเดต
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินรบกวนตรวจสอบโดยเข้าที่ แอปพลิเคชันวิดีโอ - เปิดเล่น 1 วิดีโอแบบเต็มหน้าจอ - แตะสัญลักษณ์จุด 3 จุดขวามือด้านบน - การตั้งค่า - พบเมนูเล่นต่ออัตโนมัติหรือทำซ้ำอัตโนมัติหรือไม่ครับ

0 คำชม
errorman_x
ตัวเลือก
Galaxy S
มีครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

ตรวจสอบเมนูดังกล่าวหากมีการเปิดใช้งานอยู่ ทดลองปิดใช้งานเปิดเล่นวิดีโออีกครั้งครับผม

0 คำชม
errorman_x
ตัวเลือก
Galaxy S
ไม่ใช่เล่นคลิปต่อไปอัตโนมัติครับ ผมหมายถึงเล่นจากที่เดิมคือ สมมติคลิปนี้ผมเล่นไว้ที่นาทีที่ 30 ครั้งถัดไปพอผมมาเปิดเล่นมันก็จะเริ่มที่ 30 ซึ่งผมต้งการปิดมันครับ อยากให้นับหนึ่งใหม่เลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินขอตรวจสอบเพิ่มเติมให้ก่อนนะครับผม

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy S

ตรวจสอบแล้วไม่สามารถตั้งค่าได้ครับ

0 คำชม