ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Gmail แจ้งเตือนช้าเมื่อพักหน้าจอ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-08-2022 09:26 AM)
97 ยอดวิว
S22Thailanduser
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
รบกวนสอบถามครับ ใช้ s 22 ultra เวลาพักหน้าจอเข้า always on display โหมด ไปซัก 2-3 นาทีขึ้นไป หลังจากนั้น มี gmail เข้ามา ระบบมันจะแจ้งเตือนช้ามาก หรือแทบจะไม่แจ้งเตือนเลย จนกว่าเราจะเปิดหน้าจอเข้าไปใหม่ การแจ้งเตือนถึงจะไหลเข้ามา  

แต่ถ้าเราเปิดหน้าจอใช้งานตามปกติ ไม่ได้พักหน้าจอ เมื่อมี Gmail เข้ามา จะมีการแจ้งเตือนตามปกติเลย 

ไม่ทราบมีเพื่อนสมาชิกท่านไหนเป็นบ้าง มีแนวทางแก้ไขยังไงมั้ยครับ ผมตั้งระบบการแจ้งเตือนครบ และ ปิดระบบประหยัดแบตเตอรี่หมดละครับ ยังแก้ไม่หาย 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy S

แอดมินแนะนำลองให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม
S22Thailanduser
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy S
ขอบคุณครับ เดวจะลองติดต่อศูนย์ดู แต่ไม่ทราบว่า ถ้าปกติ นี่เป็นกันบ้างมั้ยครับ
0 คำชม