ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่ LINE application for Tablet ฝั่ง android จะมีให้ใช้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-18-2022 04:34 PM)
ooniris
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
เมื่อไหร่ LINE application for Tablet ฝั่ง android แบบ account เดียวกับมือถือ
จะมีให้ใช้ซักกะทีครับ
ในเมื่อแอปก็มีคนใช้เยอะ และมีความต้องการใช้ 2 อุปกรณ์ใน account เดียว
เพื่อความสะดวกในการทำงานหลายอย่าง วอนให้ยักษ์ใหญ่อย่าง samsung
ช่วยแนะนำผู้ผลิต app line ทำให้ใช้ด้วยนะครับ

โพสต์นี้ขอมาบ่นให้ฟังกันเฉยๆนะครับ

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Jingjo30
Active Level 5
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้ มี Line ที่มากับ Browser เช่น chrome ของ google และ edge ของ Microsoft ถ้ามี line หลัก ในมือถือ
ใช้ line ผ่าน browser ได้ อันเดียวกัน
Tablet ก็คล้ายกับ PC จ้า
ooniris
Active Level 3
ตัวเลือก
Tablets
ลองแล้วไม่เวิร์คเลยครับ
เราสองคน
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Tablets
ตอนนี้เลยได้ไหมอยากapp line เธอ
เราสองคน
ตัวเลือก
Tablets
ขอเจอกีนพูดกันสักครั้งก็ยังดีนะ
Members_ocbUxHA
ตัวเลือก
Tablets

+1 ครับ
รอเหมือนกันครับ