cancelar
Mostrando los resultados de 
Buscar en lugar de 
Quiere decir: 

Tema original:

Tab S6 lite (2022) ได้อัพ one ui 6 ไหมครับ

(Tema creado el: 12-02-2023 10:55 AM)
409 Visitas
ConFuseing
Beginner Level 4
Opciones
Tablets
มีอัพไหมครับเครื่องพึ่งออกมาได้แค่ 1ปีเอง
7 Comentarios
Ken12567
Active Level 3
Tablets
ได้อัพมันให้อัพเดือนพฤศจิกายน
0 kudos
Opciones
Tablets

แอดมินรบกวนรอการประชาสัมพันธ์ก่อนนะครับ หากมีข้อมูลเพิ่มเติมแล้วจะมีการประชาสัมพันธ์ให้ทราบ หรือลูกค้าสามารถติดตามข่าวสารและข้อมูลสินค้าได้จากเพจของ Samsung Thailand ตามลิงก์นี้เลยครับผม https://www.facebook.com/SamsungThailand

0 kudos
MasterTer
Active Level 6
Tablets
ยังไม่มาเลย
beyon1129
Tablets
มีใน list เดือน Nov แต่เงียบ สงสัย list จะผิด
0 kudos
Opciones
Tablets

สำหรับการอัปเดตซอฟต์แวร์จะเป็นไปตามการ Roll out จากระบบ ดังนั้นแต่ละเครื่องจะได้อัปเดตไม่พร้อมกัน หากซอฟต์แวร์พร้อมให้อัปเดตแล้วจะมีแจ้งเตือนที่ตัวเครื่อง หรือแนะนำตรวจสอบจากตัวเครื่องเพิ่มเติมโดยไปที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับผม

0 kudos
beyon1129
Tablets
เรื่อง ตั้ง Rollout ไม่พร้อมกันเข้าใจครับ ส่วนใหญ่จะให้ order ตาม lot การผลิตเป็นชุดๆ ส่วนหนึ่งเพื่อดู feedback เพราะบางครั้ง ใช้ PCB คนละชุด หรือความต่างอื่นๆ หรือลดภาระ Server แต่ที่สงสัยเรื่อง list เพราะ หลายประเทศ ไม่มี tab S6 lite แค่นั้นครับ จริงๆที่ส่วน มี tab s6 lite 2022 อยู่ จะให้ Dev ลอง test บน one ui 6 ก็เลยรออัพอยู่ ขอบคุณครับ
ConFuseing
Beginner Level 4
Tablets
หรือจะมีล็อตสอง ?!?!?
0 kudos