ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A31 อัพเดท One U I 4.1 วันไหนครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-04-2022 10:42 AM)
104 ยอดวิว
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
4 มิถุนายนแล้วนะครับเอายังไงดีครับยังไม่ได้อัพเดทเลยไหนบอกว่าเดือนพฤษภาคมนี่4 มิถุนายนแล้วนะครับ Adminเปลี่ยนแปลงหลายวันแล้วนะครับ Admin

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
รอมานานแล้วนะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขออภัยครับผม สำหรับการอัพเดทซอฟแวร์แนะนำรอการแจ้งเตือนที่ตัวเครื่องครับผม 

0 คำชม
Tanakarn
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
วันนี้ ล่าสุด ทาง Samsung เปิดให้อัพเดท Android 12 One UI4.1 ได้แล้วยะครับ
0 คำชม